[Like new] Acer Predator Helios 16 PH16-71-71AV 2023 - Core i7 13700HX RTX 4060 16inch 2K 165Hz
Thương hiệu: Acer
Mã sản phẩm: Đang cập nhật
28.990.000₫
  • Bao test dùng thử 15 ngày đầu tiên, hàng chính hãng, chất lượng sản phẩm tốt nhất
  • Hỗ trợ trả góp thủ tục nhanh gọn, ship hàng COD toàn quốc, nhận máy thanh toán tiền
  • Cân màu màn hình miễn phí với Spyder X2 Ultra
Chấp nhận thanh toán thẻ tín dụng
Đặc điểm nổi bật
Giới thiệu
Acer Predator Helios 16 PH16-71-71AV 2023
Mang đẳng cấp với thiết kế đỉnh cao
Thiết kế vẫn rất Gaming
Review laptop gaming Acer Predator Helios 16 PH16 Core i9 13900HX
Trải nghiệm hình ảnh hoàn hảo với màn hình chất lượng
Màn hình của Acer Predator Helios 16 PH16-71-71AV 2023 là một trong những điểm sáng nổi bật nhất của chiếc laptop này. Với kích thước 16 inch và tỉ lệ 16:10, màn hình này mang lại trải nghiệm hiển thị độc đáo. Độ phân giải WQXGA (2560 x 1600) cùng độ sáng lên đến 500 nits và tần số quét 165Hz kết hợp với công nghệ G-Sync và Nvidia Advanced Optimus, tạo ra hình ảnh mượt mà và không bị nhòe khi chơi game, với thời gian phản hồi chuyển động chỉ 3ms.
Cung cấp góc nhìn rộng
Điều khiển mượt mà với bàn phím và Touchpad tiện ích
Bàn phím trải dài sát hai viền
Liên kết mọi thứ với đa dạng cổng kết nối
Kết nối nhanh chóng
Âm thanh và tản nhiệt tối ưu trên Acer Predator Helios 16 PH16-71-71AV 2023
Tuy có tiếng ồn nhưng tản nhiệt rất tốt
Hiệu suất mạnh mẽ
Acer Predator Helios 16 PH16-71-71AV 2023 được trang bị CPU i7-13700HX, là một trong những con chip i7 thế hệ mới nhất của Intel, mang lại hiệu năng chiến game tuyệt vời. Với tốc độ khả năng xung nhịp 2.1GHz và turbo boost tối đa lên đến 5Ghz, đảm bảo từng hoạt động trên máy được vận hành với tốc độ tối ưu. Người dùng có thể chơi các tựa game mới nhất ở cài đặt cao nhất với tốc độ khung hình mượt mà.
Test CPU
Cấu hình GPU
Cấu hình bên trong máy
Tổng kết
Ưu điểm:
- Màn hình chất lượng cao: Màn hình 16 inch, độ phân giải WQXGA, tần số quét 165Hz, hỗ trợ G-Sync và Nvidia Advanced Optimus, cho trải nghiệm hình ảnh mượt mà và sống động.
Nhược điểm:
Phá đảo thế giới game với Lenovo Legion
FAQ
1. Acer Predator Helios 16 PH16-71-71AV 2023 hỗ trợ dung lượng RAM tối đa là bao nhiêu?
2. Acer Predator Helios 16 PH16-71-71AV 2023 có kết nối nào tiện ích?
3. Pin của Acer Predator Helios 16 PH16-71-71AV 2023 cung cấp thời lượng sử dụng như thế nào?
4. Trọng lượng của Acer Predator Helios 16 PH16-71-71AV 2023 có phù hợp với di động không?
5. Acer Predator Helios 16 PH16-71-71AV 2023 có đi kèm adapter sạc không?
- Có, máy đi kèm với adapter sạc công suất 330W, đảm bảo cung cấp điện năng đủ cho hoạt động của máy, kể cả khi đang chơi game hoặc xử lý tác vụ đòi hỏi nhiều nguồn lực.
xem thêm:
Các dòng Acer Predator Helios giá rẻ cùng nhiều ưu đãi
Thông số kỹ thuật
Bộ vi xử lý Intel® Core™ i7-13700HX, 16 nhân 24 luồng, xung nhịp 2.1 GHz - 5GHz
Bộ nhớ trong (RAM) DDR5 16GB 4800MHz; 2 slots, up to 64GB
Ổ cứng 512GB SSD M.2 2280 PCIe® 4.0x4 NVMe®
Card màn hình Card đồ họa NVIDIA® GeForce RTX™ 4060 8GB GDDR6 Up to 140 W
Màn hình 16.0" 2K (2560 x 1600) IPS 16:10 100% sRGB, 165Hz, 500nits Acer ComfyView™ LED-backlit TFT LCD - Nvidia Advanced Optimus
Kết nối
2 - USB Type-C Ports USB 3.2 Gen 2 (up to 10 Gbps) DisplayPort over USB Type-C USB Charging
1 - USB 3.2 Gen 2 Port (Featuring Power-off Charging)
1 - USB 3.2 Gen 2 Port
1 - USB 3.2 Gen 1 Port
1 - HDMI Port 2.1
1 - Ethernet (RJ-45) + Wi-Fi 6E + BT 5.1
Pin 90Whr
Led phím Per-Key LED RGB Keyboard,
Trọng lượng 2.6 kg
Vỏ (357.8x 278.7 mm x 24.9) mm, Abyssal Black